![DSC_5739 IMG_1168](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/12/DSC_5739-IMG_1168.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำคณะผู้บริหารเทศบาลเมืองลพบุรี คณะสมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล พนักงานเทศบาล เทศบาลครู ลูกจ้าง เทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมด้วยประชาชนในเขตเทศบาลเมืองลพบุรี เข้าร่วม โครงการส่งเสริมสุขภาพจิตด้วยการปฏิบัติธรรม ครั้งที่ 3 ประจำปีงบประมาณ 2564 ซึ่งมีผู้เข้าร่วมโครงการเป็นจำนวนมาก ที่ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี และมี ดร.พระครูภัทรธรรมคุณ เจ้าคณะอำเภอพัฒนานิคม เจ้าอาวาสวัดพัฒนาธรรมาราม อ.พัฒนานิคม จ.ลพบุรี นำพุทธศาสนิกชนเจริญพระพุทธมนต์ ปฏิบัติธรรม เจริญจิตภาวนา และเจริญสมาธิ