![IMG_4656 IMG_4670](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/01/IMG_4656-IMG_4670-scaled.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบหมายให้ นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี พร้อมด้วยนายสุรโชติ โชคชัย สมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี นายมนตรี เซียงหลิว สมาชิกสภาเทศบาลเมืองลพบุรี และคณะ นำเจ้าหน้าที่สำนักการช่าง เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเทศบาลเมืองลพบุรี ลงพื้นที่พัฒนาภูมิทัศน์และสิ่งแวดล้อม ซอยเทพสตรี 2 พัฒนาทำความสะอาด ตัดแต่งกิ่งไม้ ตัดต้นไม้ กำจัดขยะ ปรับปรุงภูมิทัศน์ เพื่อให้เกิดความสะอาด สวยงามตา