![DSC_3559](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/DSC_3559-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 15 กันยายน 2564 นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจภูธรท่าหิน เป็นประธานประชุมคณะกรรมการการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจภูธรท่าหิน หรือ กต.ตร. สภ.ท่าหิน ที่ห้องประชุมศูนย์ปฏิบัติการสถานีตำรวจภูธรท่าลพบุรี โดยมี พันตำรวจเอก วัชระ ทองประเทือง ผู้กำกับการสถานีตำรวจภูธรท่าหิน พร้อมด้วยคณะกรรมการและผู้ทรงคุณวุฒิ เข้าร่วมประชุมเพื่อติดตามผลการปฏิบัติงาน สถานีตำรวจภูธรท่าหิน และพิจารณาคัดเลือกประธานคณะกรรมการคนใหม่ ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกได้แก่ นายชูเกียรติ สิงห์สูง เป็นประธานคณะกรรมการตรวจสอบและติดตามการบริหารงานตำรวจสถานีตำรวจภูธรท่าหิน คนใหม่