![DSC_5332](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2021/10/DSC_5332.jpg)
นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นประธานงานแสดงมุทิตาคารวะ ครูผู้เกษียณอายุราชการประจำปี 2564 โรงเรียนอนุบาลลพบุรี จำนวน 9 ท่าน ที่หอประชุมราชพฤกษ์ โรงเรียนอนุบาลลพบุรี โดยมี นายสุชิน ตุลาทอง ผู้อำนวยการ โรงเรียนอนุบาลลพบุรี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู ร่วมให้การต้อนรับ เพื่อยกย่องเชิดชูเกียรติ ครูผู้เกษียณอายุราชการ