![DSC_9113](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2022/02/DSC_9113.jpg)
เมื่อวันที่ 18 กุมภาพันธ์ 2565 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานโครงการสัมมนาเชิงปฏิบัติการ การประเมินผลงานพนักงานครู เพื่อให้มีหรือเลื่อนวิทยฐานะสูงขึ้น พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นายนิทัศน์ ต้นจันทน์ ปลัดเทศบาลเมืองลพบุรี นางเยาวลักษณ์ พรประเสริฐ ผู้อำนวยการกองการศึกษา ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนในสังกัดเทศบาลเมืองลพบุรี และพนักงานครู เทศบาลเมืองลพบุรี โรงเรียนในสังกัดเทศบาลเมืองลพบุรี ร่วมในพิธี ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี