![IMG_6626](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/02/IMG_6626.jpg)
เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2566 นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานในการประชุมผู้บริหารและปลัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น จังหวัดลพบุรี ครั้งที่ 1/2566 ณ ศาลาประชาคมเทศบาลเมืองลพบุรี พร้อมทั้งประชุม เพื่อชี้แจงข้อกฎหมาย ระเบียบ ข้อบังคับ ในการปฏิบัติราชการของจังหวัดและองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น เข้าร่วมในการประชุม ซึ่งมี นายกองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น และปลัดองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น ในจังหวัดลพบุรี เข้าร่วมการประชุมในครั้งนี้กันเป็นจำนวนมาก