![DSC_4193](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/02/DSC_4193.jpg)
เมื่อวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 ขบวนแห่การจัดงานแผ่นดินสมเด็จพระนารายณ์มหาราช ครั้งที่ 35 ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 10 ถึง 19 กุมภาพันธ์ 2566 และบรรยากาศภายใน สวนสรรค์วังพระนารายณ์ โดย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี และคณะ ได้ให้การต้อนรับนักท่องเที่ยว จัดการแสดงแสง สี เสียง ชุด “อลังการเมืองลพบุรี มิ่งไอศูรย์” โดยมีนักท่องเที่ยวและประชาชนแห่เข้าชมอย่างเนื่องแน่น