![DSC_0919](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/06/DSC_0919.jpg)
เมื่อวันที่ 12 มิถุนายน 2566 นายอำพล อังคภากรณ์กุล ผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี เป็นประธานเปิดโครงการเสวนา รับฟังความคิดเห็น การแก้ไขปัญหาลิง จังหวัดลพบุรีอย่างยั่งยืน ณ ห้องประชุมพระนารายณ์ ชั้น 4 อาคารรัตนเทพสตรีมหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี โดย นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรีและคณะ เข้าร่วมเสวนารับฟังความคิดเห็น การแก้ไขปัญหาลิงจังหวัดลพบุรี