![The-Sky-is-the-Limit (19).Movie_Snapshot](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/07/The-Sky-is-the-Limit-19.Movie_Snapshot.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี นำเจ้าหน้าที่สำนักช่างเทศบาลเมืองลพบุรี นำป้ายขนาดใหญ่ ไปติดในบริเวณพระปรางค์สามยอด และที่ซอยมโนราห์ ถนนวิชาเยนทร์ รวมทั้งป้ายขนาดเล็กที่ติดตามตึก และอาคารต่างๆ ที่เคยเป็นจุดที่มักมีประชาชนและนักท่องเที่ยวให้อาหารลิง ซึ่งถือเป็นปัจจัยหนึ่งที่ทำให้บ้านเมืองสกปรก ซึ่งในขณะที่ปฏิบัติงานอยู่ มี นายปรัชญา เปปะตัง รองผู้ว่าราชการจังหวัดลพบุรี ได้เดินทางร่วมติดตามการดำเนินการในครั้งนี้