![DSC_4813](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/09/DSC_4813-scaled.jpg)
เมื่อวันที่ 25 สิงหาคม 2566 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี มอบให้ นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี เป็นประธานการอบรมให้ความรู้ผู้ประกอบการหอพัก ที่ห้องประชุมโรงเรียนเทศบาล 3 ระบบสาธิตเทศบาลเมืองลพบุรี โดยมี นายสันธนะ บัวชาติ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี หัวหน้าส่วนราชการ ผู้ประกอบการหอพัก เข้าร่วมในการอบรม