![S__33046586](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/09/S__33046586.jpg)
เมื่อวันที่ 28 สิงหาคม 2566 นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ได้มอบให้เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลเมืองลพบุรี ดำเนินการทำความสะอาดบริเวณหน้าหอพักโชติกา เก็บขยะในชุมชนวัดคลองสายบัว และ ถนนนารายณ์มหาราช จากศาลพระกาฬ ถึง วงเวียนสระแก้ว (ทั้ง 2 ฝั่ง) เพื่อให้ชุมชน ถนน สะอาดสวยงามอยู่เสมอ