![DSC_7931 IMG_0289](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2023/12/DSC_7931-IMG_0289.jpg)
เมื่อวันที่ 6 ธันวาคม 2566 นายจําเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ครั้งที่ 3/2566 ณ ห้องประชุมดอกพิกุล โรงเรียนอนุบาลลพบุรี พร้อมด้วย นายสมชัย อินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะกรรมการที่ปรึกษา นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะกรรมการที่ปรึกษา ว่าที่ร้อยโท ดร.จตุรงค์ ศิริพานิชกร ที่ปรึกษานายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะผู้แทนปกครองส่วนท้องถิ่น/รองประธานกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน นางสมพร มนัสตรง ผู้ทรงคุณวุฒิ/กรรมการ นายไพโรจน์ เงินวิเศษ ผู้อำนวยการสถานศึกษา โรงเรียนอนุบาลลพบุรี ในฐานะกรรมการและเลขาฯ พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลพบุรี กรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี เข้าร่วมประชุม มีระเบียบวาระการประชุมที่สำคัญ