![DSC_8328](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2019/11/DSC_8328.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะคณะกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี ครั้งที่ ๑๑/๒๕๖๒ ที่ห้องประชุมคณะครุศาสตร์อาคาร 4 ชั้น 3 มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี จ.ลพบุรี โดยมี ผศ.ดร.ทรงศรี ตุ่นทอง คณบดีคณะครุศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เป็นประธานในการประชุมฯ พร้อมด้วยคณะกรรมการประจำคณะครุศาสตร์มหาวิทยาลัยราชภัฏเทพสตรี เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน