![010 IMG_8548](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/01/010-IMG_8548.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี , นายกสมาคมกีฬาแห่งจังหวัดลพบุรี และผู้แทนสมาคมกีฬากอล์ฟแห่งประเทศไทยในพระบรมราชูปถัมภ์ เป็นประธานเปิดการแข่งขันกีฬากอล์ฟกีฬาอาวุโสแห่งชาติ ครั้งที่ ๓ รอบคัดเลือกนักกีฬาตัวแทนภาค ๒ ที่สนามกอล์ฟ ศูนย์พัฒนากีฬามณฑลทหารบกที่ ๑๓ จังหวัดลพบุรี โดยมี ว่าที่ร้อยตรี สกล เจริญวงศ์ ผู้อำนวยการสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดลพบุรี , นางพรพิมล กันเนียม ผู้อำนวยการสำนักงานการกีฬาแห่งประเทศไทย จังหวัดอุทัยธานี , นักกีฬากีฬากอล์ฟ กีฬาอาวุโสแห่งชาติ ครั้งที่ ๓ รอบคัดเลือกนักกีฬาตัวแทนภาค ๒ พร้อมด้วยคณะกรรมการการจัดการแข่งขัน ร่วมให้การต้อนรับ