![DSC_2822](https://www.lopburicity.go.th/wp-content/uploads/2020/03/DSC_2822.jpg)
นายจำเริญ สละชีพ นายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน โรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนอนุบาลลพบุรี ครั้งที่ ๒ ประจำปี ๒๕๖๓ ที่ห้องดอกพิกุลโรงเรียนอนุบาลลพบุรี โดยมีคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนอนุบาลลพบุรี เข้าประชุมโดยพร้อมเพียงกัน ประกอบด้วย นาวาอากาศเอก ธนา แต่งสมุด รองประธานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนอนุบาลลพบุรี , นายสมชัยอินปุระ รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะผู้ทรงคุณวุฒิ , นายอนุสรณ์ อัศวสงคราม รองนายกเทศมนตรีเมืองลพบุรี ในฐานะผู้ทรงคุณวุฒิ นางสมจิตต์ แต่งสมุด กรรมการผู้แทนผู้ปกครอง นายพรสิทธิ์ ลิ้มนุสนธิ์ กรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ นางจุรีรัตน์ อินทรพานิช กรรมการผู้แทนองค์กรชุมชน นายสุชิน ตุลาทอง ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลลพบุรี เป็นเลขานุการ